có ai tập parkour ko.....?

superny

@Mean: K phải marie crew mà là mario crew ;));)) E thấy nhóm hay tổ chứ đi Đầm Sen hay Sở thú để lên skill lắm á =))]] Thú vị lắm.. a đkí đi =))
@chủ topic: Dạ biết.. e có bạn trg nhóm này. :D

superny

@Sin: Tự tập nguy hiểm lắm .... ô k biết j cả =.="
@Chủ topic: Dạ Robe =))]]]]]] a biết nó k a :> Mà e nge nó nói nó hết lên nhóm nữa r.. vì sắp đi học...

boy2104

Member
Ðề: có ai tập parkour ko.....?

thế ah...a hok bik ;));));))
@sin: bạn có thể tự tập theo video clip nhưng về kĩ thuật có thể sẽ sai....
mình thì lúc tập 1 mình lúc tập với thằng bạn để chỉnh sữa cho nhau:):):)
dự tính sẽ thữ bay từ lầu 1 trường xuống hehehehe ;));));));));))

buiphananhvu

Các bạn đừng gọi là Mario Crew nữa vì nó đã tan rã vả Leader Crew cũng muốn mọi người xem như nó chưa từng tồn tại...

À ai tập môn này thì 5h chiều mỗi ngày t2 => t7 cứ ra bãi cát sau trường là có 1 nhóm Parkour của trường Marie mới lập đó...member Khối 10 :"> dạo này nhóm đang tập Freerunning để quay clip...mong dc9 làm wen các anh trên tuổi :D

THeo mình nhớ thì MCrew tan rã lâu rồi sao mà đọc mấy câu bàn luận trên còn bảo nhóm ấy còn đi Đầm Sen thế ????

P/s little.mean: anh mean khi nào ra đấy chơi với em nào GIveMeYourSOul bạn thằng vann đây =))

buiphananhvu

Nếu anh có học buổi chiều thì 5h chiều cứ ra bãi cát sân sau là thấy 1 bầy múa lửa ở đấy X_X... k thì anh tìm hiểu tập mấy cái cơ bản trước cũng dc

Roki.Kun

Active Member
Các bác xuống liên lạc với mấy em 10a2 + 10a3 , các ẻm chơi cái này dữ lắm , ra về cứ ra bãi cát sân sau là thấy mấy ẻm bay nhảy ngay !!